+0517 234 234 XNUMX

um okkur

Slaapschepen.nl er sjálfstætt bókaeftirlit fyrir skipulagsskip. Við höfum stærsta úrval af skipum á landsvísu og getur því boðið upp á hentugasta skipið fyrir hvern umsókn. Ef þú bókar hjá okkur, greiðir þú sama föstu verð og annars staðar. Fylgt eftir bestu ráðum. Starfsfólk okkar er hægt að ná í síma frá 8.30 til 17.30 á hverjum degi. Þeir munu gjarna hjálpa þér með faglegri þekkingu sína við að finna viðeigandi svefnskips. Að auki Slaapschepen.nl er einnig hluti ZeilendeSchepen.nl.

Fyrirtækið hófst 15 fyrir ári síðan í Franeker og hefur á undanförnum árum vaxið í sterka og áreiðanlega samstarfsaðila í skipulagsheimum. Frá apríl 2018 er skrifstofan staðsett í Wirdum.

Okkur langar til að kynna okkur fyrir þig:

Mark Jongedijk, framkvæmdastjóri
info@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, tómstunda Sala
anja@slaapschepen.nl

Marlous Stock, tómstunda Sales
marlous@slaapschepen.nl

Ingrid van de Pol, sölufrí
ingrid@slaapschepen.nl

Titia Huisman, Bókhald
titia@slaapschepen.nl

Harry Wedzinga, Vefur þróun
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, Content Management
carina@slaapschepen.nl