+0517 234 234 XNUMX

um okkur

Slaapschepen.nl er sjálfstæð bókunarskrifstofa fyrir leiguskip. Við erum með stærsta úrval skipa á landsvísu og getum því boðið hentugasta skipið fyrir hverja beiðni. Þegar þú bókar hjá okkur borgar þú sama fasta verð og annars staðar. Fylgd með bestu ráðunum. Starfsmenn okkar eru fáanlegir símleiðis alla daga frá klukkan 8.30 til 17.00. Þeir eru fúsir til að hjálpa þér með fagþekkingu sína í leit þinni að hentugu svefnskipi. Auk Slaapschepen.nl er einnig hlutinn ZeilendeSchepen.nl.

Fyrirtækið byrjaði fyrir meira en 18 árum í Franeker og hefur í gegnum árin vaxið í sterkan, áreiðanlegan samstarfsaðila í skipulagsheiminum. Skrifstofan verður staðsett í Leeuwarden frá og með 2020.

Við viljum kynna okkur fyrir þér:

Mark Jongedijk, framkvæmdastjóri
info@slaapschepen.nl

Marlous lager, sala
marlous@slaapschepen.nl

Louise Simon, rekstur
louise@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, tómstunda Sala
anja@slaapschepen.nl

Titia Huisman, Bókhald
titia@slaapschepen.nl

Harry Wedzinga, Vefur þróun
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, SEO / innihaldastjóri
carina@slaapschepen.nl