+0517 234 234 XNUMX

um okkur

Slaapschepen.nl er sjálfstætt bókaeftirlit fyrir skipulagsskip. Við höfum stærsta úrval af skipum á landsvísu og getur því boðið upp á hentugasta skipið fyrir hvern umsókn. Ef þú bókar hjá okkur, greiðir þú sama föstu verð og annars staðar. Fylgt eftir bestu ráðum. Starfsfólk okkar er hægt að ná í síma frá 8.30 til 17.00 á hverjum degi. Þeir munu gjarna hjálpa þér með faglegri þekkingu sína við að finna viðeigandi svefnskips. Að auki Slaapschepen.nl er einnig hluti ZeilendeSchepen.nl.

Fyrirtækið byrjaði fyrir meira en 18 árum síðan í Franeker og hefur vaxið í gegnum árin í sterka, áreiðanlega félaga í leiguheiminum. Síðan í 2018 í apríl er skrifstofan staðsett í Wirdum.

Okkur langar til að kynna okkur fyrir þig:

Mark Jongedijk, framkvæmdastjóri
info@slaapschepen.nl

Marlous lager, sala
marlous@slaapschepen.nl

Louise Simon, rekstur
louise@slaapschepen.nl

Anja Veenendaal, tómstunda Sala
anja@slaapschepen.nl

Ingrid van de Pol, sölufrí
ingrid@slaapschepen.nl

Titia Huisman, Bókhald
titia@slaapschepen.nl

Harry Wedzinga, Vefur þróun
harry@slaapschepen.nl

Carina Hensbroek, SEO / innihaldastjóri
carina@slaapschepen.nl